STM32L151QCH6
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STM32L151QCH6
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC MCU 32BIT 256KB FLASH 132UBGA
Gagnablöð: STM32L151QCH6.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2496 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STM32L151QCH6
Hlutanúmer STM32L151QCH6 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC MCU 32BIT 256KB FLASH 132UBGA Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 24369 pcs Gögn STM32L151QCH6.pdf
Spenna - Framboð (Vcc / Vdd) 1.8 V ~ 3.6 V Hraði 32MHz
Röð STM32L1 RAM stærð 32K x 8
Program Minni Tegund FLASH Program Memory Size 256KB (256K x 8)
Yfirborðslegur Brown-out Detect/Reset, DMA, I²S, POR, PWM, WDT Pökkun Tray
Pakki / tilfelli 132-UFBGA Oscillator Tegund Internal
Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C (TA) Fjöldi I / O 109
Vöktunarnæmisstig (MSL) 3 (168 Hours) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
EEPROM stærð 8K x 8 nákvæm lýsing ARM® Cortex®-M3 STM32L1 Microcontroller IC 32-Bit 32MHz 256KB (256K x 8) FLASH