STM32L151RBH6A
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STM32L151RBH6A
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC MCU 32BIT 128KB FLASH 64TFBGA
Gagnablöð: 1.STM32L151RBH6A.pdf2.STM32L151RBH6A.pdf3.STM32L151RBH6A.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
640 pcs
1280 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STM32L151RBH6A
Hlutanúmer STM32L151RBH6A Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC MCU 32BIT 128KB FLASH 64TFBGA Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 17268 pcs Gögn 1.STM32L151RBH6A.pdf2.STM32L151RBH6A.pdf3.STM32L151RBH6A.pdf
Spenna - Framboð (Vcc / Vdd) 1.8 V ~ 3.6 V Birgir Tæki Pakki 64-TFBGA (5x5)
Hraði 32MHz Röð STM32L1
RAM stærð 32K x 8 Program Minni Tegund FLASH
Program Memory Size 128KB (128K x 8) Yfirborðslegur Brown-out Detect/Reset, DMA, I²S, POR, PWM, WDT
Pökkun Tray Pakki / tilfelli 64-TFBGA
Önnur nöfn 497-17521
STM32L151RBH6A-ND
Oscillator Tegund Internal
Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C (TA) Fjöldi I / O 51
Vöktunarnæmisstig (MSL) 3 (168 Hours) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
EEPROM stærð 4K x 8 nákvæm lýsing ARM® Cortex®-M3 STM32L1 Microcontroller IC 32-Bit 32MHz 128KB (128K x 8) FLASH 64-TFBGA (5x5)