STM32L151VBT6D
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STM32L151VBT6D
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC MCU 32BIT 128KB FLASH 100LQFP
Gagnablöð: STM32L151VBT6D.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
540 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STM32L151VBT6D
Hlutanúmer STM32L151VBT6D Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC MCU 32BIT 128KB FLASH 100LQFP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 22686 pcs Gögn STM32L151VBT6D.pdf
Spenna - Framboð (Vcc / Vdd) 1.65 V ~ 3.6 V Birgir Tæki Pakki 100-LQFP (14x14)
Hraði 32MHz Röð STM32L1
RAM stærð 16K x 8 Program Minni Tegund FLASH
Program Memory Size 128KB (128K x 8) Yfirborðslegur Brown-out Detect/Reset, DMA, I²S, POR, PWM, WDT
Pökkun Tray Pakki / tilfelli 100-LQFP
Oscillator Tegund Internal Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C (TA)
Fjöldi I / O 83 Vöktunarnæmisstig (MSL) 3 (168 Hours)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant EEPROM stærð 4K x 8
nákvæm lýsing ARM® Cortex®-M3 STM32L1 Microcontroller IC 32-Bit 32MHz 128KB (128K x 8) FLASH 100-LQFP (14x14) Gögn Breytir A/D 24x12b, D/A 2x12b