STM32L151VET6D
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STMicroelectronics
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STM32L151VET6D
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing LQFP 100 14X14X1.4
Gagnablöð: STM32L151VET6D.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
540 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STM32L151VET6D
Hlutanúmer STM32L151VET6D Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing LQFP 100 14X14X1.4 Leiða frjáls staða / RoHS staða
Magn í boði 13751 pcs Gögn STM32L151VET6D.pdf
Spenna - Framboð (Vcc / Vdd) 1.65 V ~ 3.6 V Birgir Tæki Pakki 100-LQFP (14x14)
Hraði 32MHz Röð STM32L1
RAM stærð 80K x 8 Program Minni Tegund FLASH
Pökkun Tray Pakki / tilfelli 100-LQFP
Oscillator Tegund Internal Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C (TA)
Fjöldi I / O 83 EEPROM stærð 16K x 8
nákvæm lýsing ARM® Cortex®-M3 STM32L1 Microcontroller IC 32-Bit 32MHz 512KB (512K x 8) FLASH 100-LQFP (14x14) Gögn Breytir A/D 25x12b, D/A 2x12b