STM32L152RDT6
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STM32L152RDT6
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC MCU 32BIT 384KB FLASH 64LQFP
Gagnablöð: STM32L152RDT6.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
960 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STM32L152RDT6
Hlutanúmer STM32L152RDT6 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC MCU 32BIT 384KB FLASH 64LQFP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 21958 pcs Gögn STM32L152RDT6.pdf
Spenna - Framboð (Vcc / Vdd) FLASH Spenna - sundurliðun 64-LQFP (10x10)
Röð STM32 L1 RoHS staða Tray
Reverse Recovery Time (trr) 32MHz Krefst Brown-out Detect/Reset, DMA, I²S, LCD, POR, PWM, WDT
Program Minni Tegund 384KB (384K x 8) Program Memory Size I²C, IrDA, LIN, SPI, UART/USART, USB
Polarization 64-LQFP Oscillator Tegund A/D 21x12b; D/A 2x12b
Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C (TA) Stýrikerfi ARM® Cortex®-M3
Vöktunarnæmisstig (MSL) 3 (168 Hours) Framleiðandi hlutanúmer STM32L152RDT6
Útvíkkuð lýsing ARM® Cortex®-M3 STM32 L1 Microcontroller IC 32-Bit 32MHz 384KB (384K x 8) FLASH 64-LQFP (10x10) Lýsing IC MCU 32BIT 384KB FLASH 64LQFP
Gögn SRAM bytes 12K x 8 Gögn Breytir 1.8 V ~ 3.6 V