STM32L152VET6
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STM32L152VET6
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC MCU 32BIT 512KB FLASH 100LQFP
Gagnablöð: STM32L152VET6.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
90 pcs
180 pcs
540 pcs
1080 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STM32L152VET6
Hlutanúmer STM32L152VET6 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC MCU 32BIT 512KB FLASH 100LQFP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 10727 pcs Gögn STM32L152VET6.pdf
Spenna - Framboð (Vcc / Vdd) 1.65 V ~ 3.6 V Birgir Tæki Pakki 100-LQFP (14x14)
Hraði 32MHz Röð STM32L1
RAM stærð 80K x 8 Program Minni Tegund FLASH
Pökkun Tray Pakki / tilfelli 100-LQFP
Önnur nöfn 497-14641 Oscillator Tegund Internal
Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C (TA) Fjöldi I / O 83
Vöktunarnæmisstig (MSL) 3 (168 Hours) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
EEPROM stærð 16K x 8 nákvæm lýsing ARM® Cortex®-M3 STM32L1 Microcontroller IC 32-Bit 32MHz 512KB (512K x 8) FLASH 100-LQFP (14x14)