STM8L051F3P6
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STM8L051F3P6 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STM8L051F3P6
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC MCU 8BIT 8KB FLASH 20TSSOP
Gagnablöð: STM8L051F3P6.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
74 pcs
148 pcs
518 pcs
1036 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STM8L051F3P6
Hlutanúmer STM8L051F3P6 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC MCU 8BIT 8KB FLASH 20TSSOP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 79065 pcs Gögn STM8L051F3P6.pdf
Spenna - Framboð (Vcc / Vdd) 1.8 V ~ 3.6 V Birgir Tæki Pakki 20-TSSOP
Hraði 16MHz Röð STM8L EnergyLite
RAM stærð 1K x 8 Program Minni Tegund FLASH
Program Memory Size 8KB (8K x 8) Yfirborðslegur Brown-out Detect/Reset, DMA, IR, POR, PWM, WDT
Pökkun Tube Pakki / tilfelli 20-TSSOP (0.173", 4.40mm Width)
Önnur nöfn 497-13042-5 Oscillator Tegund Internal
Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C (TA) Fjöldi I / O 18
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
EEPROM stærð 256 x 8 nákvæm lýsing STM8 STM8L EnergyLite Microcontroller IC 8-Bit 16MHz 8KB (8K x 8) FLASH 20-TSSOP