STM8L151M8T6
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STMicroelectronics
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STM8L151M8T6
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC MCU 8BIT 64KB FLASH 80LQFP
Gagnablöð: STM8L151M8T6.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
540 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STM8L151M8T6
Hlutanúmer STM8L151M8T6 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC MCU 8BIT 64KB FLASH 80LQFP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 64142 pcs Gögn STM8L151M8T6.pdf
Spenna - Framboð (Vcc / Vdd) 1.8 V ~ 3.6 V Birgir Tæki Pakki 80-LQFP (14x14)
Hraði 16MHz Röð STM8L EnergyLite
RAM stærð 4K x 8 Program Minni Tegund FLASH
Program Memory Size 64KB (64K x 8) Yfirborðslegur Brown-out Detect/Reset, DMA, IR, POR, PWM, WDT
Pökkun Tray Pakki / tilfelli 80-LQFP
Önnur nöfn 497-11567
STM8L151M8T6-ND
Oscillator Tegund Internal
Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C (TA) Fjöldi I / O 68
Vöktunarnæmisstig (MSL) 3 (168 Hours) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
EEPROM stærð 2K x 8 nákvæm lýsing STM8 STM8L EnergyLite Microcontroller IC 8-Bit 16MHz 64KB (64K x 8) FLASH 80-LQFP (14x14)