STP10N105K5
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STP10N105K5 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STP10N105K5
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOSFET N-CH 1050V 6A TO-220AB
Gagnablöð: STP10N105K5.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
50 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STP10N105K5
Hlutanúmer STP10N105K5 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET N-CH 1050V 6A TO-220AB Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 18526 pcs Gögn STP10N105K5.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id 5V @ 100µA Vgs (hámark) 30V
Tækni MOSFET (Metal Oxide) Birgir Tæki Pakki TO-220
Röð MDmesh™ K5 Rds On (Max) @ Id, Vgs 1.3 Ohm @ 3A, 10V
Orkunotkun (hámark) 130W (Tc) Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-220-3 Önnur nöfn 497-15272-5
Vinnuhitastig -55°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds 545pF @ 100V Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs 21.5nC @ 10V
FET tegund N-Channel FET eiginleiki -
Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On) 10V Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 1050V
nákvæm lýsing N-Channel 1050V 6A (Tc) 130W (Tc) Through Hole TO-220 Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 6A (Tc)