STP13NK60ZFP
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STP13NK60ZFP Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STP13NK60ZFP
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOSFET N-CH 600V 13A TO-220FP
Gagnablöð: STP13NK60ZFP.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
50 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STP13NK60ZFP
Hlutanúmer STP13NK60ZFP Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET N-CH 600V 13A TO-220FP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 18469 pcs Gögn STP13NK60ZFP.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id 4.5V @ 100µA Vgs (hámark) ±30V
Tækni MOSFET (Metal Oxide) Birgir Tæki Pakki TO-220FP
Röð SuperMESH™ Rds On (Max) @ Id, Vgs 550 mOhm @ 4.5A, 10V
Orkunotkun (hámark) 35W (Tc) Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-220-3 Full Pack Önnur nöfn 497-12605-5
STP13NK60ZFP-ND
Vinnuhitastig -55°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds 2030pF @ 25V Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs 92nC @ 10V
FET tegund N-Channel FET eiginleiki -
Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On) 10V Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 600V
nákvæm lýsing N-Channel 600V 13A (Tc) 35W (Tc) Through Hole TO-220FP Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 13A (Tc)