STP14NM50N
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STP14NM50N Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STP14NM50N
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOSFET N-CH 500V 12A TO-220
Gagnablöð: STP14NM50N.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
50 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STP14NM50N
Hlutanúmer STP14NM50N Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET N-CH 500V 12A TO-220 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 22814 pcs Gögn STP14NM50N.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id 4V @ 100µA Vgs (hámark) ±25V
Tækni MOSFET (Metal Oxide) Birgir Tæki Pakki TO-220
Röð MDmesh™ II Rds On (Max) @ Id, Vgs 320 mOhm @ 6A, 10V
Orkunotkun (hámark) 90W (Tc) Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-220-3 Önnur nöfn 497-10650-5
Vinnuhitastig -55°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds 816pF @ 50V Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs 27nC @ 10V
FET tegund N-Channel FET eiginleiki -
Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On) 10V Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 500V
nákvæm lýsing N-Channel 500V 12A (Tc) 90W (Tc) Through Hole TO-220 Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 12A (Tc)