STP25N60M2-EP
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STP25N60M2-EP Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STP25N60M2-EP
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOSFET N-CH 600V 18A EP TO220AB
Gagnablöð: STP25N60M2-EP.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
50 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STP25N60M2-EP
Hlutanúmer STP25N60M2-EP Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET N-CH 600V 18A EP TO220AB Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 18422 pcs Gögn STP25N60M2-EP.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id 4.75V @ 250µA Vgs (hámark) ±25V
Tækni MOSFET (Metal Oxide) Birgir Tæki Pakki TO-220
Röð MDmesh™ M2-EP Rds On (Max) @ Id, Vgs 188 mOhm @ 9A, 10V
Orkunotkun (hámark) 150W (Tc) Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-220-3 Önnur nöfn 497-15892-5
Vinnuhitastig -55°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds 1090pF @ 100V Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs 29nC @ 10V
FET tegund N-Channel FET eiginleiki -
Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On) 10V Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 600V
nákvæm lýsing N-Channel 600V 18A (Tc) 150W (Tc) Through Hole TO-220 Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 18A (Tc)