STP30NM60N
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STP30NM60N Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STP30NM60N
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOSFET N-CH 600V 25A TO-220
Gagnablöð: STP30NM60N.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STP30NM60N
Hlutanúmer STP30NM60N Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET N-CH 600V 25A TO-220 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 12375 pcs Gögn STP30NM60N.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id 4V @ 250µA Vgs (hámark) ±30V
Tækni MOSFET (Metal Oxide) Birgir Tæki Pakki TO-220AB
Röð MDmesh™ II Rds On (Max) @ Id, Vgs 130 mOhm @ 12.5A, 10V
Orkunotkun (hámark) 190W (Tc) Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-220-3 Önnur nöfn 497-8447-5
Vinnuhitastig 150°C (TJ) Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds 2700pF @ 50V Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs 91nC @ 10V
FET tegund N-Channel FET eiginleiki -
Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On) 10V Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 600V
nákvæm lýsing N-Channel 600V 25A (Tc) 190W (Tc) Through Hole TO-220AB Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 25A (Tc)
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
STP30NM50N
STP30NM50N
Framleiðendur: STMicroelectronics
Lýsing: MOSFET N-CH 500V 27A TO-220
Á lager: 15668 pcs
Sækja: STP30NM50N.pdf
RFQ
STP310N10F7
STP310N10F7
Lýsing: MOSFET N CH 100V 180A TO-220
Á lager: 12729 pcs
Sækja: STP310N10F7.pdf
RFQ
STP30NM60ND
STP30NM60ND
Lýsing: MOSFET N-CH 600V 25A TO-220