STP3HNK90Z
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STP3HNK90Z Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STP3HNK90Z
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOSFET N-CH 800V 3A TO-220
Gagnablöð: STP3HNK90Z.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STP3HNK90Z
Hlutanúmer STP3HNK90Z Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET N-CH 800V 3A TO-220 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 149068 pcs Gögn STP3HNK90Z.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id 4.5V @ 50µA Vgs (hámark) ±30V
Tækni MOSFET (Metal Oxide) Birgir Tæki Pakki TO-220AB
Röð SuperMESH™ Rds On (Max) @ Id, Vgs 4.2 Ohm @ 1.5A, 10V
Orkunotkun (hámark) 90W (Tc) Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-220-3 Önnur nöfn 497-7523-5
STP3HNK90Z-ND
Vinnuhitastig -55°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds 690pF @ 25V Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs 35nC @ 10V
FET tegund N-Channel FET eiginleiki -
Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On) 10V Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 800V
nákvæm lýsing N-Channel 800V 3A (Tc) 90W (Tc) Through Hole TO-220AB Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 3A (Tc)