STP60N3LH5
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STP60N3LH5 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STP60N3LH5
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOSFET N-CH 30V 48A TO-220
Gagnablöð: STP60N3LH5.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um STP60N3LH5
Hlutanúmer STP60N3LH5 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET N-CH 30V 48A TO-220 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 2998 pcs Gögn STP60N3LH5.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id 3V @ 250µA Vgs (hámark) ±20V
Tækni MOSFET (Metal Oxide) Birgir Tæki Pakki TO-220AB
Röð STripFET™ V Rds On (Max) @ Id, Vgs 8.4 mOhm @ 24A, 10V
Orkunotkun (hámark) 60W (Tc) Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-220-3 Önnur nöfn 497-10713-5
Vinnuhitastig -55°C ~ 175°C (TJ) Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds 1350pF @ 25V Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs 8.8nC @ 5V
FET tegund N-Channel FET eiginleiki -
Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On) 5V, 10V Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 30V
nákvæm lýsing N-Channel 30V 48A (Tc) 60W (Tc) Through Hole TO-220AB Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 48A (Tc)