STPS10170CB-TR
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STPS10170CB-TR Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STPS10170CB-TR
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing DIODE ARRAY SCHOTTKY 170V DPAK
Gagnablöð: STPS10170CB-TR.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STPS10170CB-TR
Hlutanúmer STPS10170CB-TR Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing DIODE ARRAY SCHOTTKY 170V DPAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 78527 pcs Gögn STPS10170CB-TR.pdf
Spenna - Fram (Vf) (Hámark) @ Ef 920mV @ 5A Spenna - DC afturábak (Vr) (hámark) 170V
Birgir Tæki Pakki DPAK Hraði Fast Recovery = 200mA (Io)
Röð - Pökkun Original-Reel®
Pakki / tilfelli TO-252-3, DPak (2 Leads + Tab), SC-63 Önnur nöfn 497-6075-6
Rekstrarhiti - tenging 175°C (Max) Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Díóða tegund Schottky Díóða Stillingar 1 Pair Common Cathode
nákvæm lýsing Diode Array 1 Pair Common Cathode Schottky 170V 5A Surface Mount TO-252-3, DPak (2 Leads + Tab), SC-63 Núverandi - Reverse Leakage @ Vr 10µA @ 170V
Núverandi - Meðaltal Rectified (Io) (á díóða) 5A Grunneiningarnúmer STPS10170C
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
STPS10170CG
STPS10170CG
Framleiðendur: STMicroelectronics
Lýsing: DIODE ARRAY SCHOTTKY 170V D2PAK
Á lager: 94167 pcs
Sækja: STPS10170CG.pdf
RFQ
STPS10120CT
STPS10120CT
Lýsing: DIODE ARRAY SCHOTTKY 120V TO220
Á lager: 73882 pcs
Sækja: STPS10120CT.pdf
RFQ
STPS10170CB
STPS10170CB
Lýsing: DIODE ARRAY SCHOTTKY 170V DPAK