STPS120L15TV
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STPS120L15TV Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STPS120L15TV
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing DIODE MODULE 15V 60A ISOTOP
Gagnablöð: STPS120L15TV.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STPS120L15TV
Hlutanúmer STPS120L15TV Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing DIODE MODULE 15V 60A ISOTOP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 3501 pcs Gögn STPS120L15TV.pdf
Spenna - Fram (Vf) (Hámark) @ Ef 430mV @ 60A Spenna - DC afturábak (Vr) (hámark) 15V
Birgir Tæki Pakki ISOTOP® Hraði Fast Recovery = 200mA (Io)
Röð - Pökkun Tube
Pakki / tilfelli ISOTOP Önnur nöfn 497-12790-5
STPS120L15TV-ND
Rekstrarhiti - tenging -55°C ~ 150°C Uppsetningartegund Chassis Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Díóða tegund Schottky Díóða Stillingar 2 Independent
nákvæm lýsing Diode Array 2 Independent Schottky 15V 60A Chassis Mount ISOTOP Núverandi - Reverse Leakage @ Vr 22mA @ 12V
Núverandi - Meðaltal Rectified (Io) (á díóða) 60A