STPS16170CB-TR
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STPS16170CB-TR Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STPS16170CB-TR
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing DIODE ARRAY SCHOTTKY 170V DPAK
Gagnablöð: STPS16170CB-TR.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STPS16170CB-TR
Hlutanúmer STPS16170CB-TR Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing DIODE ARRAY SCHOTTKY 170V DPAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 59260 pcs Gögn STPS16170CB-TR.pdf
Spenna - Fram (Vf) (Hámark) @ Ef 920mV @ 8A Spenna - DC afturábak (Vr) (hámark) 170V
Birgir Tæki Pakki DPAK Hraði Fast Recovery = 200mA (Io)
Röð - Pökkun Cut Tape (CT)
Pakki / tilfelli TO-252-3, DPak (2 Leads + Tab), SC-63 Önnur nöfn 497-6078-1
Rekstrarhiti - tenging 175°C (Max) Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Díóða tegund Schottky Díóða Stillingar 1 Pair Common Cathode
nákvæm lýsing Diode Array 1 Pair Common Cathode Schottky 170V 8A Surface Mount TO-252-3, DPak (2 Leads + Tab), SC-63 Núverandi - Reverse Leakage @ Vr 15µA @ 170V
Núverandi - Meðaltal Rectified (Io) (á díóða) 8A Grunneiningarnúmer STPS16170C