STPS1H100UY
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STPS1H100UY Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STPS1H100UY
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing DIODE SCHOTTKY 100V 1A SMB
Gagnablöð: STPS1H100UY.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
5000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STPS1H100UY
Hlutanúmer STPS1H100UY Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing DIODE SCHOTTKY 100V 1A SMB Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 491422 pcs Gögn STPS1H100UY.pdf
Spenna - Fram (Vf) (Hámark) @ Ef 770mV @ 1A Spenna - DC afturábak (Vr) (hámark) 100V
Birgir Tæki Pakki SMB Hraði Fast Recovery = 200mA (Io)
Röð Q Automotive Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli DO-214AA, SMB Önnur nöfn 497-11092-2
Rekstrarhiti - tenging -40°C ~ 175°C Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Díóða tegund Schottky nákvæm lýsing Diode Schottky 100V 1A Surface Mount SMB
Núverandi - Reverse Leakage @ Vr 4µA @ 100V Núverandi - Meðaltal Rectified (Io) 1A