STPS20150CR
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STPS20150CR Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STPS20150CR
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing DIODE ARRAY SCHOTTKY 150V I2PAK
Gagnablöð: STPS20150CR.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STPS20150CR
Hlutanúmer STPS20150CR Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing DIODE ARRAY SCHOTTKY 150V I2PAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 197432 pcs Gögn STPS20150CR.pdf
Spenna - Fram (Vf) (Hámark) @ Ef 920mV @ 10A Spenna - DC afturábak (Vr) (hámark) 150V
Birgir Tæki Pakki I2PAK Hraði Fast Recovery = 200mA (Io)
Röð - Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-262-3 Long Leads, I²Pak, TO-262AA Rekstrarhiti - tenging 175°C (Max)
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 3 (168 Hours)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Díóða tegund Schottky
Díóða Stillingar 1 Pair Common Cathode nákvæm lýsing Diode Array 1 Pair Common Cathode Schottky 150V 10A Through Hole TO-262-3 Long Leads, I²Pak, TO-262AA
Núverandi - Reverse Leakage @ Vr 5µA @ 150V Núverandi - Meðaltal Rectified (Io) (á díóða) 10A