STPS20SM100SR
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STPS20SM100SR Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STPS20SM100SR
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing DIODE SCHOTTKY 100V 20A I2PAK
Gagnablöð: STPS20SM100SR.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STPS20SM100SR
Hlutanúmer STPS20SM100SR Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing DIODE SCHOTTKY 100V 20A I2PAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 175578 pcs Gögn STPS20SM100SR.pdf
Spenna - Fram (Vf) (Hámark) @ Ef 900mV @ 20A Spenna - DC afturábak (Vr) (hámark) 100V
Birgir Tæki Pakki I2PAK Hraði Fast Recovery = 200mA (Io)
Röð - Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-262-3 Long Leads, I²Pak, TO-262AA Önnur nöfn 497-12641-5
STPS20SM100SR-ND
Rekstrarhiti - tenging 150°C (Max) Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Díóða tegund Schottky nákvæm lýsing Diode Schottky 100V 20A Through Hole I2PAK
Núverandi - Reverse Leakage @ Vr 30µA @ 100V Núverandi - Meðaltal Rectified (Io) 20A