STPS30SM120SR
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STPS30SM120SR Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STPS30SM120SR
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing DIODE SCHOTTKY 120V 30A I2PAK
Gagnablöð: STPS30SM120SR.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STPS30SM120SR
Hlutanúmer STPS30SM120SR Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing DIODE SCHOTTKY 120V 30A I2PAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 53469 pcs Gögn STPS30SM120SR.pdf
Spenna - Fram (Vf) (Hámark) @ Ef 950mV @ 30A Spenna - DC afturábak (Vr) (hámark) 120V
Birgir Tæki Pakki I2PAK Hraði Fast Recovery = 200mA (Io)
Röð - Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-262-3 Long Leads, I²Pak, TO-262AA Önnur nöfn 497-13117-5
Rekstrarhiti - tenging 150°C (Max) Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Díóða tegund Schottky nákvæm lýsing Diode Schottky 120V 30A Through Hole I2PAK
Núverandi - Reverse Leakage @ Vr 275µA @ 120V Núverandi - Meðaltal Rectified (Io) 30A