STPS3150UF
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STPS3150UF Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STPS3150UF
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing DIODE SCHOTTKY 150V 3A SMBFLAT
Gagnablöð: STPS3150UF.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STPS3150UF
Hlutanúmer STPS3150UF Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing DIODE SCHOTTKY 150V 3A SMBFLAT Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 135296 pcs Gögn STPS3150UF.pdf
Spenna - Fram (Vf) (Hámark) @ Ef 820mV @ 3A Spenna - DC afturábak (Vr) (hámark) 150V
Birgir Tæki Pakki SMBflat Hraði Fast Recovery = 200mA (Io)
Röð - Pökkun Original-Reel®
Pakki / tilfelli DO-221AA, SMB Flat Leads Önnur nöfn 497-8034-6
Rekstrarhiti - tenging 175°C (Max) Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Díóða tegund Schottky nákvæm lýsing Diode Schottky 150V 3A Surface Mount SMBflat
Núverandi - Reverse Leakage @ Vr 2µA @ 150V Núverandi - Meðaltal Rectified (Io) 3A