STPS40SM120CTN
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STPS40SM120CTN Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STPS40SM120CTN
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing DIODE ARRAY SCHOTTKY 120V TO220
Gagnablöð: STPS40SM120CTN.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
50 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STPS40SM120CTN
Hlutanúmer STPS40SM120CTN Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing DIODE ARRAY SCHOTTKY 120V TO220 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 35172 pcs Gögn STPS40SM120CTN.pdf
Spenna - Fram (Vf) (Hámark) @ Ef 830mV @ 20A Spenna - DC afturábak (Vr) (hámark) 120V
Birgir Tæki Pakki TO-220AB Narrow Leads Hraði Fast Recovery = 200mA (Io)
Röð - Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-220-3 Önnur nöfn 497-15153-5
STPS40SM120CTN-ND
Rekstrarhiti - tenging 150°C (Max) Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Díóða tegund Schottky Díóða Stillingar 1 Pair Common Cathode
nákvæm lýsing Diode Array 1 Pair Common Cathode Schottky 120V 20A Through Hole TO-220-3 Núverandi - Reverse Leakage @ Vr 275µA @ 120V
Núverandi - Meðaltal Rectified (Io) (á díóða) 20A
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
STPS40SM120CT
STPS40SM120CT
Framleiðendur: STMicroelectronics
Lýsing: DIODE ARRAY SCHOTTKY 120V TO220