STPS61170CW
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STPS61170CW Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STPS61170CW
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing DIODE ARRAY SCHOTTKY 170V TO247
Gagnablöð: STPS61170CW.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
30 pcs
120 pcs
510 pcs
1020 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STPS61170CW
Hlutanúmer STPS61170CW Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing DIODE ARRAY SCHOTTKY 170V TO247 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 15807 pcs Gögn STPS61170CW.pdf
Spenna - Fram (Vf) (Hámark) @ Ef 840mV @ 30A Spenna - DC afturábak (Vr) (hámark) 170V
Birgir Tæki Pakki TO-247-3 Hraði Fast Recovery = 200mA (Io)
Röð - Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-247-3 Önnur nöfn 497-4823-5
Rekstrarhiti - tenging 175°C (Max) Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Díóða tegund Schottky Díóða Stillingar 1 Pair Common Cathode
nákvæm lýsing Diode Array 1 Pair Common Cathode Schottky 170V 30A Through Hole TO-247-3 Núverandi - Reverse Leakage @ Vr 60µA @ 170V
Núverandi - Meðaltal Rectified (Io) (á díóða) 30A