STPS8L30B-TR
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STPS8L30B-TR Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STPS8L30B-TR
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing DIODE SCHOTTKY 30V 8A DPAK
Gagnablöð: STPS8L30B-TR.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2500 pcs
5000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STPS8L30B-TR
Hlutanúmer STPS8L30B-TR Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing DIODE SCHOTTKY 30V 8A DPAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 239995 pcs Gögn STPS8L30B-TR.pdf
Spenna - Fram (Vf) (Hámark) @ Ef 490mV @ 8A Spenna - DC afturábak (Vr) (hámark) 30V
Birgir Tæki Pakki DPAK Hraði Fast Recovery = 200mA (Io)
Röð - Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli TO-252-3, DPak (2 Leads + Tab), SC-63 Önnur nöfn 497-3222-2
STPS8L30BTR
Rekstrarhiti - tenging 150°C (Max) Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Díóða tegund Schottky nákvæm lýsing Diode Schottky 30V 8A Surface Mount DPAK
Núverandi - Reverse Leakage @ Vr 1mA @ 30V Núverandi - Meðaltal Rectified (Io) 8A