STQ1NC45R-AP
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STQ1NC45R-AP Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STQ1NC45R-AP
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOSFET N-CH 450V 0.5A TO-92
Gagnablöð: STQ1NC45R-AP.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
4000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STQ1NC45R-AP
Hlutanúmer STQ1NC45R-AP Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET N-CH 450V 0.5A TO-92 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 373508 pcs Gögn STQ1NC45R-AP.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id 3.7V @ 250µA Vgs (hámark) ±30V
Tækni MOSFET (Metal Oxide) Birgir Tæki Pakki TO-92-3
Röð SuperMESH™ Rds On (Max) @ Id, Vgs 4.5 Ohm @ 500mA, 10V
Orkunotkun (hámark) 3.1W (Tc) Pökkun Tape & Box (TB)
Pakki / tilfelli TO-226-3, TO-92-3 (TO-226AA) (Formed Leads) Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ)
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds 160pF @ 25V
Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs 7nC @ 10V FET tegund N-Channel
FET eiginleiki - Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On) 10V
Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 450V nákvæm lýsing N-Channel 450V 500mA (Tc) 3.1W (Tc) Through Hole TO-92-3
Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 500mA (Tc)