STQ3N45K3-AP
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STQ3N45K3-AP Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STQ3N45K3-AP
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOSFET N-CH 450V 600MA TO-92
Gagnablöð: STQ3N45K3-AP.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STQ3N45K3-AP
Hlutanúmer STQ3N45K3-AP Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET N-CH 450V 600MA TO-92 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 241408 pcs Gögn STQ3N45K3-AP.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id 4.5V @ 50µA Vgs (hámark) ±30V
Tækni MOSFET (Metal Oxide) Birgir Tæki Pakki TO-92-3
Röð SuperMESH3™ Rds On (Max) @ Id, Vgs 3.8 Ohm @ 500mA, 10V
Orkunotkun (hámark) 3W (Tc) Pökkun Tape & Box (TB)
Pakki / tilfelli TO-226-3, TO-92-3 (TO-226AA) (Formed Leads) Önnur nöfn 497-10969-3
STQ3N45K3AP
Vinnuhitastig 150°C (TJ) Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds 150pF @ 25V Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs 6nC @ 10V
FET tegund N-Channel FET eiginleiki -
Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On) 10V Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 450V
nákvæm lýsing N-Channel 450V 600mA (Tc) 3W (Tc) Through Hole TO-92-3 Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 600mA (Tc)