STRVS225X02E
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STRVS225X02E Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STRVS225X02E
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing TVS DIODE 154V 225V DO15
Gagnablöð: STRVS225X02E.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STRVS225X02E
Hlutanúmer STRVS225X02E Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing TVS DIODE 154V 225V DO15 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 447983 pcs Gögn STRVS225X02E.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 154V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 225V
Spenna - sundurliðun (mín) 171V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki DO-15
Röð STRVS Power Line Protection No
Power - Peak Pulse - Pökkun Tape & Box (TB)
Pakki / tilfelli DO-204AC, DO-15, Axial Önnur nöfn 497-13725-3
Vinnuhitastig -55°C ~ 175°C (TJ) Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 2A (8/20µs) Rýmd @ Tíðni -
Grunneiningarnúmer STRVS225 Umsóknir MOSFET Protection
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
STRVS241X02E
STRVS241X02E
Framleiðendur: STMicroelectronics
Lýsing: TVS DIODE 171V 241V DO15
Á lager: 188946 pcs
Sækja: STRVS241X02E.pdf
RFQ
STRVS248X02C
STRVS248X02C
Lýsing: TVS DIODE 171V 248V SMC