STS10N3LH5
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STS10N3LH5 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STS10N3LH5
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOSFET N-CH 30V 10A 8-SOIC
Gagnablöð: STS10N3LH5.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STS10N3LH5
Hlutanúmer STS10N3LH5 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET N-CH 30V 10A 8-SOIC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 168602 pcs Gögn STS10N3LH5.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id 1V @ 250µA Vgs (hámark) ±22V
Tækni MOSFET (Metal Oxide) Birgir Tæki Pakki 8-SO
Röð STripFET™ V Rds On (Max) @ Id, Vgs 21 mOhm @ 5A, 10V
Orkunotkun (hámark) 2.5W (Tc) Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) Önnur nöfn 497-10010-2
Vinnuhitastig -55°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds 475pF @ 25V Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs 4.6nC @ 5V
FET tegund N-Channel FET eiginleiki -
Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On) 4.5V, 10V Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 30V
nákvæm lýsing N-Channel 30V 10A (Tc) 2.5W (Tc) Surface Mount 8-SO Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 10A (Tc)