STTA6006TV1
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STTA6006TV1 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STTA6006TV1
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing DIODE MODULE 600V 30A ISOTOP
Gagnablöð: STTA6006TV1.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
100 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STTA6006TV1
Hlutanúmer STTA6006TV1 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing DIODE MODULE 600V 30A ISOTOP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 7245 pcs Gögn STTA6006TV1.pdf
Spenna - Fram (Vf) (Hámark) @ Ef 1.75V @ 30A Spenna - DC afturábak (Vr) (hámark) 600V
Birgir Tæki Pakki ISOTOP® Hraði Fast Recovery = 200mA (Io)
Röð TURBOSWITCH™ Reverse Recovery Time (trr) 65ns
Pökkun Tube Pakki / tilfelli ISOTOP
Önnur nöfn 497-2699-5 Rekstrarhiti - tenging 150°C (Max)
Uppsetningartegund Chassis Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Díóða tegund Standard
Díóða Stillingar 2 Independent nákvæm lýsing Diode Array 2 Independent Standard 600V 30A Chassis Mount ISOTOP
Núverandi - Reverse Leakage @ Vr 150µA @ 480V Núverandi - Meðaltal Rectified (Io) (á díóða) 30A