STTH15RQ06WY
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STTH15RQ06WY Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STTH15RQ06WY
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing DIODE GEN PURP 600V 15A DO247
Gagnablöð: 1.STTH15RQ06WY.pdf2.STTH15RQ06WY.pdf3.STTH15RQ06WY.pdf4.STTH15RQ06WY.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
600 pcs
1200 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STTH15RQ06WY
Hlutanúmer STTH15RQ06WY Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing DIODE GEN PURP 600V 15A DO247 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 60338 pcs Gögn 1.STTH15RQ06WY.pdf2.STTH15RQ06WY.pdf3.STTH15RQ06WY.pdf4.STTH15RQ06WY.pdf
Spenna - Fram (Vf) (Hámark) @ Ef 2.95V @ 15A Spenna - DC afturábak (Vr) (hámark) 600V
Birgir Tæki Pakki DO-247 Hraði Fast Recovery = 200mA (Io)
Röð Automotive, AEC-Q101 Reverse Recovery Time (trr) 50ns
Pökkun Tube Pakki / tilfelli DO-247-2 (Straight Leads)
Önnur nöfn 497-17592 Rekstrarhiti - tenging -40°C ~ 175°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Díóða tegund Standard
nákvæm lýsing Diode Standard 600V 15A Through Hole DO-247 Núverandi - Reverse Leakage @ Vr 20µA @ 600V
Núverandi - Meðaltal Rectified (Io) 15A Rafhlaða @ Vr, F -