STTH30L06G-TR
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STTH30L06G-TR Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STTH30L06G-TR
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing DIODE GEN PURP 600V 30A D2PAK
Gagnablöð: STTH30L06G-TR.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STTH30L06G-TR
Hlutanúmer STTH30L06G-TR Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing DIODE GEN PURP 600V 30A D2PAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 24828 pcs Gögn STTH30L06G-TR.pdf
Spenna - Fram (Vf) (Hámark) @ Ef 1.55V @ 30A Spenna - DC afturábak (Vr) (hámark) 600V
Birgir Tæki Pakki D2PAK Hraði Fast Recovery = 200mA (Io)
Röð - Reverse Recovery Time (trr) 90ns
Pökkun Cut Tape (CT) Pakki / tilfelli TO-263-3, D²Pak (2 Leads + Tab), TO-263AB
Önnur nöfn 497-6090-1 Rekstrarhiti - tenging 175°C (Max)
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Díóða tegund Standard
nákvæm lýsing Diode Standard 600V 30A Surface Mount D2PAK Núverandi - Reverse Leakage @ Vr 25µA @ 600V
Núverandi - Meðaltal Rectified (Io) 30A Rafhlaða @ Vr, F -