STTH30R04G-TR
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STTH30R04G-TR Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STTH30R04G-TR
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing DIODE GEN PURP 400V 30A D2PAK
Gagnablöð: STTH30R04G-TR.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STTH30R04G-TR
Hlutanúmer STTH30R04G-TR Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing DIODE GEN PURP 400V 30A D2PAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 56623 pcs Gögn STTH30R04G-TR.pdf
Spenna - Fram (Vf) (Hámark) @ Ef 1.45V @ 30A Spenna - DC afturábak (Vr) (hámark) 400V
Birgir Tæki Pakki D2PAK Hraði Fast Recovery = 200mA (Io)
Röð - Reverse Recovery Time (trr) 100ns
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli TO-263-3, D²Pak (2 Leads + Tab), TO-263AB
Önnur nöfn 497-8052-2
STTH30R04G-TR-ND
STTH30R04GTR
Rekstrarhiti - tenging -40°C ~ 175°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Díóða tegund Standard
nákvæm lýsing Diode Standard 400V 30A Surface Mount D2PAK Núverandi - Reverse Leakage @ Vr 15µA @ 400V
Núverandi - Meðaltal Rectified (Io) 30A Rafhlaða @ Vr, F -
Grunneiningarnúmer STTH30R04
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
STTH30R04WY
STTH30R04WY
Framleiðendur: STMicroelectronics
Lýsing: DIODE GEN PURP 400V 30A DO247
Á lager: 21973 pcs
Sækja: STTH30R04WY.pdf
RFQ
STTH30R04DY
STTH30R04DY
Lýsing: DIODE GEN PURP 400V 30A TO220AC
Á lager: 48105 pcs
Sækja: STTH30R04DY.pdf
RFQ
STTH30R04G
STTH30R04G
Lýsing: DIODE GEN PURP 400V 30A D2PAK