STTH60RQ06WY
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STTH60RQ06WY Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STTH60RQ06WY
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing AUTOMOTIVE TURBO 2 ULTRAFAST HIG
Gagnablöð: STTH60RQ06WY.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
600 pcs
1200 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STTH60RQ06WY
Hlutanúmer STTH60RQ06WY Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing AUTOMOTIVE TURBO 2 ULTRAFAST HIG Leiða frjáls staða / RoHS staða
Magn í boði 28024 pcs Gögn STTH60RQ06WY.pdf
Spenna - DC afturábak (Vr) (hámark) 600V Birgir Tæki Pakki DO-247
Hraði Fast Recovery = 200mA (Io) Röð Automotive, AEC-Q101
Reverse Recovery Time (trr) 65ns Pakki / tilfelli DO-247-2 (Straight Leads)
Önnur nöfn 497-18143 Rekstrarhiti - tenging -40°C ~ 175°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) Not Applicable
Díóða tegund Standard nákvæm lýsing Diode Standard 600V 60A Through Hole DO-247
Núverandi - Reverse Leakage @ Vr 80µA @ 600V Núverandi - Meðaltal Rectified (Io) 60A