STU10NM65N
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STU10NM65N Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STU10NM65N
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOSFET N-CH 650V 9A IPAK
Gagnablöð: STU10NM65N.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
3000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STU10NM65N
Hlutanúmer STU10NM65N Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET N-CH 650V 9A IPAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 58590 pcs Gögn STU10NM65N.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id 4V @ 250µA Vgs (hámark) ±25V
Tækni MOSFET (Metal Oxide) Birgir Tæki Pakki I-PAK
Röð MDmesh™ II Rds On (Max) @ Id, Vgs 480 mOhm @ 4.5A, 10V
Orkunotkun (hámark) 90W (Tc) Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-251-3 Short Leads, IPak, TO-251AA Vinnuhitastig 150°C (TJ)
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds 850pF @ 50V
Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs 25nC @ 10V FET tegund N-Channel
FET eiginleiki - Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On) 10V
Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 650V nákvæm lýsing N-Channel 650V 9A (Tc) 90W (Tc) Through Hole I-PAK
Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 9A (Tc)