STU25N10F7
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STMicroelectronics
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STU25N10F7
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOSFET N-CHANNEL 100V 25A IPAK
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
3000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STU25N10F7
Hlutanúmer STU25N10F7 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET N-CHANNEL 100V 25A IPAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 161224 pcs Gögn
Vgs (th) (Max) @ Id - Vgs (hámark) -
Tækni MOSFET (Metal Oxide) Birgir Tæki Pakki I-PAK
Röð STripFET™ F7 Rds On (Max) @ Id, Vgs -
Orkunotkun (hámark) - Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-251-3 Short Leads, IPak, TO-251AA Vinnuhitastig -
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant FET tegund N-Channel
FET eiginleiki - Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On) 4.5V, 10V
Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 100V nákvæm lýsing N-Channel 100V 25A Through Hole I-PAK
Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 25A