STU40N2LH5
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STU40N2LH5 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STU40N2LH5
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOSFET N-CH 25V 40A IPAK
Gagnablöð: STU40N2LH5.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
3000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STU40N2LH5
Hlutanúmer STU40N2LH5 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET N-CH 25V 40A IPAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 182773 pcs Gögn STU40N2LH5.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id 1V @ 250µA Vgs (hámark) ±22V
Tækni MOSFET (Metal Oxide) Birgir Tæki Pakki I-PAK
Röð STripFET™ V Rds On (Max) @ Id, Vgs 12.4 mOhm @ 20A, 10V
Orkunotkun (hámark) 35W (Tc) Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-251-3 Short Leads, IPak, TO-251AA Vinnuhitastig -55°C ~ 175°C (TJ)
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds 700pF @ 20V
Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs 6.3nC @ 5V FET tegund N-Channel
FET eiginleiki - Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On) 5V, 10V
Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 25V nákvæm lýsing N-Channel 25V 40A (Tc) 35W (Tc) Through Hole I-PAK
Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 40A (Tc)