STU8NM50N
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STU8NM50N Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STU8NM50N
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOSFET N-CH 500V 5A IPAK
Gagnablöð: STU8NM50N.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STU8NM50N
Hlutanúmer STU8NM50N Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET N-CH 500V 5A IPAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 39817 pcs Gögn STU8NM50N.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id 4V @ 250µA Vgs (hámark) ±25V
Tækni MOSFET (Metal Oxide) Birgir Tæki Pakki I-PAK
Röð MDmesh™ II Rds On (Max) @ Id, Vgs 790 mOhm @ 2.5A, 10V
Orkunotkun (hámark) 45W (Tc) Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-251-3 Short Leads, IPak, TO-251AA Önnur nöfn 497-12368
Vinnuhitastig 150°C (TJ) Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds 364pF @ 50V Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs 14nC @ 10V
FET tegund N-Channel FET eiginleiki -
Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On) 10V Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 500V
nákvæm lýsing N-Channel 500V 5A (Tc) 45W (Tc) Through Hole I-PAK Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 5A (Tc)