STW29NK50Z
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STW29NK50Z Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STW29NK50Z
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOSFET N-CH 500V 31A TO-247
Gagnablöð: STW29NK50Z.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
600 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STW29NK50Z
Hlutanúmer STW29NK50Z Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET N-CH 500V 31A TO-247 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 13489 pcs Gögn STW29NK50Z.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id 4.5V @ 150µA Vgs (hámark) ±30V
Tækni MOSFET (Metal Oxide) Birgir Tæki Pakki TO-247-3
Röð SuperMESH™ Rds On (Max) @ Id, Vgs 130 mOhm @ 15.5A, 10V
Orkunotkun (hámark) 350W (Tc) Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-247-3 Önnur nöfn 497-4425-5
Vinnuhitastig -55°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds 6110pF @ 25V Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs 266nC @ 10V
FET tegund N-Channel FET eiginleiki -
Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On) 10V Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 500V
nákvæm lýsing N-Channel 500V 31A (Tc) 350W (Tc) Through Hole TO-247-3 Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 31A (Tc)
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
STW29NK50ZD
STW29NK50ZD
Framleiðendur: STMicroelectronics
Lýsing: MOSFET N-CH 500V 29A TO-247