STW40N90K5
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STW40N90K5 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STW40N90K5
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing N-CHANNEL 900 V, 0.110 OHM TYP.,
Gagnablöð: 1.STW40N90K5.pdf2.STW40N90K5.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
30 pcs
120 pcs
510 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STW40N90K5
Hlutanúmer STW40N90K5 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing N-CHANNEL 900 V, 0.110 OHM TYP., Leiða frjáls staða / RoHS staða
Magn í boði 6733 pcs Gögn 1.STW40N90K5.pdf2.STW40N90K5.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id 5V @ 100µA Vgs (hámark) ±30V
Tækni MOSFET (Metal Oxide) Birgir Tæki Pakki TO-247
Röð MDmesh™ K5 Rds On (Max) @ Id, Vgs 99 mOhm @ 20A, 10V
Orkunotkun (hámark) 446W (Tc) Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-247-3 Önnur nöfn 497-17090
Vinnuhitastig -55°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Through Hole
Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds 3260pF @ 100V Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs 89nC @ 10V
FET tegund N-Channel FET eiginleiki -
Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On) 10V Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 900V
nákvæm lýsing N-Channel 900V 40A (Tc) 446W (Tc) Through Hole TO-247 Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 40A (Tc)