STY139N65M5
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STY139N65M5 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STY139N65M5
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOSFET N-CH 650V 130A MAX247
Gagnablöð: STY139N65M5.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
30 pcs
120 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STY139N65M5
Hlutanúmer STY139N65M5 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET N-CH 650V 130A MAX247 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 3400 pcs Gögn STY139N65M5.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id 5V @ 250µA Vgs (hámark) ±25V
Tækni MOSFET (Metal Oxide) Birgir Tæki Pakki MAX247™
Röð MDmesh™ V Rds On (Max) @ Id, Vgs 17 mOhm @ 65A, 10V
Orkunotkun (hámark) 625W (Tc) Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-247-3 Önnur nöfn 497-13043-5
Vinnuhitastig 150°C (TJ) Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds 15600pF @ 100V Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs 363nC @ 10V
FET tegund N-Channel FET eiginleiki -
Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On) 10V Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 650V
nákvæm lýsing N-Channel 650V 130A (Tc) 625W (Tc) Through Hole MAX247™ Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 130A (Tc)