T810-600H
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
T810-600H Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: T810-600H
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing TRIAC SENS GATE 600V 8A IPAK
Gagnablöð: T810-600H.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
3000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um T810-600H
Hlutanúmer T810-600H Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing TRIAC SENS GATE 600V 8A IPAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 143911 pcs Gögn T810-600H.pdf
Spenna - Off State 600V Spenna - Hljómsveitari (Vgt) (Max) 1.3V
Triac Tegund Logic - Sensitive Gate Birgir Tæki Pakki I-PAK
Röð - Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-251-3 Short Leads, IPak, TO-251AA Vinnuhitastig -40°C ~ 150°C (TJ)
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 3 (168 Hours)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant nákvæm lýsing TRIAC Logic - Sensitive Gate 600V 8A Through Hole I-PAK
Núverandi - á ríki (það (RMS)) (hámark) 8A Núverandi - Non Rep. Surge 50, 60Hz (Itsm) 80A, 84A
Núverandi - Haltu (Ih) (Hámark) 15mA Núverandi - Gate Trigger (Igt) (Max) 10mA