TMBYV10-60FILM
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
TMBYV10-60FILM Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: TMBYV10-60FILM
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing DIODE SCHOTTKY 60V 1A MELF
Gagnablöð: TMBYV10-60FILM.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um TMBYV10-60FILM
Hlutanúmer TMBYV10-60FILM Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing DIODE SCHOTTKY 60V 1A MELF Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 165556 pcs Gögn TMBYV10-60FILM.pdf
Spenna - Fram (Vf) (Hámark) @ Ef 700mV @ 1A Spenna - DC afturábak (Vr) (hámark) 60V
Birgir Tæki Pakki MELF Hraði Fast Recovery = 200mA (Io)
Röð - Pökkun Cut Tape (CT)
Pakki / tilfelli DO-213AB, MELF Önnur nöfn 497-6601-1
Rekstrarhiti - tenging -65°C ~ 125°C Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Díóða tegund Schottky nákvæm lýsing Diode Schottky 60V 1A Surface Mount MELF
Núverandi - Reverse Leakage @ Vr 500µA @ 60V Núverandi - Meðaltal Rectified (Io) 1A
Rafhlaða @ Vr, F - Grunneiningarnúmer BYV10-60
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
TMBT3904,LM
TMBT3904,LM
Framleiðendur: Toshiba Semiconductor and Storage
Lýsing: TRANS NPN 50V 0.15A SOT23-3
Á lager: 2922409 pcs
Sækja: TMBT3904,LM.pdf
RFQ
TMBFM
TMBFM
Framleiðendur: Laird Technologies - Antennas
Lýsing: MOUNT TRUCK TXF MUHFM
Á lager: 1064 pcs
Sækja:
RFQ
TMBAT49FILM
TMBAT49FILM
Framleiðendur: STMicroelectronics
Lýsing: DIODE SCHOTTKY 80V 500MA MELF
Sækja: TMBAT49FILM.pdf
TMBDPST
TMBDPST
Lýsing: MOUNT TRUCK TXF UHFM
Sækja:
TMB8UPST
TMB8UPST
Lýsing: MOUNT TRUCK RG58U 17' UHFM
Lýsing: TRANS PNP 50V 0.15A SOT23-3
Sækja: TMBT3906,LM.pdf
TMB8UM
TMB8UM
Lýsing: MOUNT TRUCK RG58U 17' MUHFM
TMBYV10-40FILM
TMBYV10-40FILM
Lýsing: DIODE SCHOTTKY 40V 1A MELF
Sækja: TMBYV10-40FILM.pdf
TMB8UB20I
TMB8UB20I
Lýsing: MOUNT TRUCK RG58U 17' BNCM
TMB8UN
TMB8UN
Lýsing: MOUNT TRUCK RG58U 17' NM
TMB8UP
TMB8UP
TMB8UB
TMB8UB
Iðnaðar fréttir
Rohm bætir 10 bifreiðum SiC mosfets
"Innleiðing á SCT3xxxxxHR röðinni gerir Rohm kleift að bjóða stærsta línunni iðnaðarins ...
ON bætir SiC MOSFETs
ON Hálfleiðari hefur kynnt tvær SiC MOSFETs sem miða að EV, sól og UPS forritum. Iðnaðar bek...
APEC: TI hugsar síðar til að gera AC-DC flís með 15mW stand-by