TN2540-600G-TR
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
TN2540-600G-TR Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: TN2540-600G-TR
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing SCR 25A 40MA 600V D2PAK
Gagnablöð: TN2540-600G-TR.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um TN2540-600G-TR
Hlutanúmer TN2540-600G-TR Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing SCR 25A 40MA 600V D2PAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 83701 pcs Gögn TN2540-600G-TR.pdf
Spenna - Á ríki (VTM) (Max) 1.6V Spenna - Off State 600V
Spenna - Hljómsveitari (Vgt) (Max) 1.3V Birgir Tæki Pakki D²PAK
Röð - SCR tegund Standard Recovery
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli TO-263-3, D²Pak (2 Leads + Tab), TO-263AB
Önnur nöfn 497-12721-2
TN2540-600G-TR-ND
TN2540600GTR
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant nákvæm lýsing SCR 600V 25A Standard Recovery Surface Mount D²PAK
Núverandi - á ríki (það (RMS)) (hámark) 25A Núverandi - á ríki (það (AV)) (hámark) 16A
Núverandi - Frá ríki (hámark) 5µA Núverandi - Non Rep. Surge 50, 60Hz (Itsm) 300A, 314A
Núverandi - Haltu (Ih) (Hámark) 50mA Núverandi - Gate Trigger (Igt) (Max) 40mA
Grunneiningarnúmer TN2540
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
TN2540-600G
TN2540-600G
Framleiðendur: STMicroelectronics
Lýsing: SCR 25A 40MA 600V D2PAK