TS4040EILT-2.5
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
TS4040EILT-2.5 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: TS4040EILT-2.5
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC VREF SHUNT 2.5V SOT23-3
Gagnablöð: TS4040EILT-2.5.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
3000 pcs
6000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um TS4040EILT-2.5
Hlutanúmer TS4040EILT-2.5 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC VREF SHUNT 2.5V SOT23-3 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 503689 pcs Gögn TS4040EILT-2.5.pdf
Spenna - Output (mín / fast) 2.5V Spenna - inntak -
Tolerance ±2% Hitastuðull 150ppm/°C
Birgir Tæki Pakki SOT-23-3 Röð -
Tilvísun Tegund Shunt Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli TO-236-3, SC-59, SOT-23-3 Output Tegund Fixed
Önnur nöfn 497-8099-2
TS4040EILT-2.5-ND
TS4040EILT25
Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C (TA)
Hávaði - 10Hz til 10kHz - Hávaði - 0,1Hz til 10Hz -
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant nákvæm lýsing Shunt Voltage Reference IC ±2% 15mA SOT-23-3
Núverandi - Framboð - Núverandi - Output 15mA