TS824AILT-2.5
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
TS824AILT-2.5 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: TS824AILT-2.5
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC VREF SHUNT 2.5V SOT23-3
Gagnablöð: TS824AILT-2.5.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
3000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um TS824AILT-2.5
Hlutanúmer TS824AILT-2.5 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC VREF SHUNT 2.5V SOT23-3 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 235098 pcs Gögn TS824AILT-2.5.pdf
Spenna - Output (mín / fast) 2.5V Spenna - inntak -
Tolerance ±0.5% Hitastuðull 50ppm/°C
Birgir Tæki Pakki SOT-23-3 Röð -
Tilvísun Tegund Shunt Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli TO-236-3, SC-59, SOT-23-3 Output Tegund Fixed
Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C (TA) Hávaði - 10Hz til 10kHz -
Hávaði - 0,1Hz til 10Hz - Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing Shunt Voltage Reference IC ±0.5% 15mA SOT-23-3 Núverandi - Framboð -
Núverandi - Output 15mA Núverandi - kaþólikka 60µA