VIPER100A(022Y)
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
VIPER100A(022Y) Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: VIPER100A(022Y)
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC SWIT PWM SMPS CM PENTAWATT5
Gagnablöð: VIPER100A(022Y).pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um VIPER100A(022Y)
Hlutanúmer VIPER100A(022Y) Framleiðandi STMicroelectronics
Magn í boði 38583 pcs Gögn VIPER100A(022Y).pdf
Spenna - Framboð (Vcc / Vdd) 8 V ~ 15 V Spenna - Uppsetning 11V
Spenna - sundurliðun 700V Topology Flyback
Birgir Tæki Pakki 5-PENTAWATT Röð VIPER™
Power (Watts) 100W Pökkun Tube
Pakki / tilfelli Pentawatt-5 HV (Bent and Staggered Leads) Afrennsli einangrun Isolated
Önnur nöfn 497-2656-5 Vinnuhitastig -
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant Innri skiptir (s) Yes
Tíðni - Rofi Up to 200kHz Slysavarnir Current Limiting, Over Temperature
Skyldahringur - nákvæm lýsing Converter Offline Flyback Topology Up to 200kHz 5-PENTAWATT