VN5E025ASOTR-E
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
VN5E025ASOTR-E Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: VN5E025ASOTR-E
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC HIGH SIDE DRIVER 1CH 16SOIC
Gagnablöð: VN5E025ASOTR-E.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um VN5E025ASOTR-E
Hlutanúmer VN5E025ASOTR-E Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC HIGH SIDE DRIVER 1CH 16SOIC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 98004 pcs Gögn VN5E025ASOTR-E.pdf
Spenna - Framboð (Vcc / Vdd) Not Required Spenna - Hlaða 4.5 V ~ 28 V
Rofi Gerð General Purpose Birgir Tæki Pakki 16-SO
Röð VIPower™ Rds On (Typ) 25 mOhm
Hlutfall - Input: Output 1:1 Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 16-SOIC (0.295", 7.50mm Width) Output Tegund N-Channel
Output Configuration High Side Vinnuhitastig -40°C ~ 150°C (TJ)
Fjöldi útganga 1 Vöktunarnæmisstig (MSL) 3 (168 Hours)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Tengi On/Off
Input Type Non-Inverting Lögun Auto Restart
Slysavarnir Current Limiting (Fixed), Open Load Detect, Over Temperature, Over Voltage Núverandi - Output (Max) 43A