VN7140ASTR-E
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
VN7140ASTR-E Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: VN7140ASTR-E
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC DVR HIGH-SIDE 1CH 8SOIC
Gagnablöð: VN7140ASTR-E.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um VN7140ASTR-E
Hlutanúmer VN7140ASTR-E Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC DVR HIGH-SIDE 1CH 8SOIC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 75769 pcs Gögn VN7140ASTR-E.pdf
Spenna - Framboð (Vcc / Vdd) Not Required Spenna - Hlaða 4 V ~ 28 V
Rofi Gerð General Purpose Birgir Tæki Pakki 8-SO
Röð VIPower™ Rds On (Typ) 140 mOhm
Hlutfall - Input: Output 1:1 Pökkun Cut Tape (CT)
Pakki / tilfelli 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) Output Tegund N-Channel
Output Configuration High Side Önnur nöfn 497-14302-1
Vinnuhitastig -40°C ~ 150°C (TJ) Fjöldi útganga 1
Vöktunarnæmisstig (MSL) 3 (168 Hours) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Tengi On/Off Input Type Non-Inverting
Núverandi - Output (Max) 8A